
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA FEDHA NA 
MIPANGO

WAKALA WA HUDUMA YA 
UNUNUZI SERIKALINI

HUDUMA ZITOLEWAZO NA 
WAKALA

 7. Meneja wa Mkoa,
 Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
 Barabara ya Kawawa,
 S.L.P. 340, LINDI.
 Simu: +255 23 2202358,
 Barua pepe: lindi@gpsa.go.tz

 8. Meneja wa Mkoa,
 Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini,
 Barabara ya Lumumba, Buzebazeba, Ujiji
 S.L.P. 152, KIGOMA.
 Simu: +255 28 2803408,
 Barua pepe: kigoma@gpsa.go.tz

  10. Meneja wa Mkoa,
  Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini,
  Eneo la MKOANI,
  Mtaa wa Miyomboni
  S.L.P. 336, BABATI.
  Simu: +255 27 2530651,
  Barua pepe: manyara@gpsa.go.tz

.

 13. Meneja wa Mkoa,
 Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
 Barabara ya kwenda Malori, Mtaa wa SIDO
 S.L.P. 391, NJOMBE.
 Barua pepe: njombe@gpsa.go.tz

14. Meneja wa Mkoa,
 Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
 Ilembo eneo jipya la taasisi za serikali
 S.L.P. 154, MPANDA.
 Barua pepe: katavi@gpsa.go.tz

15. Meneja wa Mkoa,
  Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
 Mtaa wa Chaga,
  S.L.P. 601, ARUSHA.
 Simu: +255 27 2548933,
 Barua pepe: arusha@gpsa.go.tz

                          

                             
                         

    20. Meneja wa Mkoa,
    Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini.
    Eneo la Ujenzi,
    S.L.P. 30125, PWANI.
    SIMU NA. +255 23 2935016,
    Barua pepe: pwani@gpsa.go.tz

       21 Meneja wa Mkoa,
       Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
      Eneo la Bunge, Barabara ya Dar es Salaam
      S.L.P. 287, DODOMA.
      Simu: +255 26 2321400,
      Barua pepe: dodoma@gpsa.go.tz

       22. Meneja wa Mkoa,
      Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
      Mtaa wa Sepuka,
      S.L.P. 359, SINGIDA.
      Simu: +255 26 2502261, Barua pepe:
      Barua pepe: singida@gpsa.go.tz

      23. Meneja wa Mkoa,
      Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini,
      Eneo la Mlandege,
      S.L.P. 598, IRINGA.
      Simu: +255 26 2702140,
      Barua pepe: iringa@gpsa.go.tz

      24. Meneja wa Mkoa,
       Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
      Barabara ya Uhuru,
      S.L.P. 569, SHINYANGA.
      Simu: +255 28 2763631,
      Barua pepe: shinyanga@gpsa.go.tz

       25. Meneja wa Mkoa,
       Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
      Eneo la Viwanda, Igogo
      S.L.P. 270, MWANZA.
      Simu: +255 28 2542448,
      Barua pepe: mwanza@gpsa.go.tz
     
       26. Meneja wa Mkoa,
       Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
      Mtaa wa Mwenge,
      S.L.P. 256, SONGWE.
      Simu: +255 25 2580008,
      Barua pepe: songwe@gpsa.go.tz    

 
   17. Meneja wa Mkoa,
    Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
    Eneo la Viwanda,
    S.L.P. 63, MTWARA.
    Simu: +255 23 2333080,
    Barua pepe: mtwara@gpsa.go.tz

   18. Meneja wa Mkoa,
    Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
    Mtaa wa Saba Saba,
    S.L.P. 365, MBEYA.
    Simu: +255 25 2502391,
    Barua pepe: mbeya@gpsa.go.tz

    19. Meneja wa Mkoa,
    Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
    Barabara ya Mazimbu,
    S.L.P. 285, MOROGORO
    Simu: +255 23 2613390,
    Barua pepe: morogoro@gpsa.go.tz

 9. Meneja wa Mkoa,
 Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini,
 Mtaa wa Jamhuri,
 S.L.P. 193, BUKOBA.
 Simu: +255 28 2220001,
 Barua pepe:kagera@gpsa.go.tz

11. Meneja wa Mkoa,
 Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
 Barabara ya Butiama
 S.L.P. 53, BARIADI, SIMIYU.
 Barua pepe: simiyu@gpsa.go.tz

12. Meneja wa Mkoa,
 Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini,
 Eneo la Ujenzi,
 S.L.P. 5 63, GEITA,
 Simu: +255 28 2520467,
 Barua pepe: geita@gpsa.go.tz

  16. Meneja wa Mkoa, 
    Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini,
    Mtaa wa Old Moshi
    S.L.P. 365, MOSHI.
    Simu: +255 27 2751284,
    Barua pepe: moshi@gpsa.go.tz



 

              

 

 

 

1.0   UTANGULIZI
Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini (GPSA) Ulianzishwa 
kwa mujibu wa sheria ya Wakala za Serikali Na.  30 ya mwaka 
1997 na kutangazwa kwenye gazeti la Serikali Na. 235 la 
tarehe 7 Desemba, 2007.  Aidha Agizo la uanzishwaji 
lilifanyiwa mabadiliko tarehe 13 Aprili, 2012 kupitia Tangazo 
Na.133. Wakala ulizinduliwa rasmi tarehe 16 Juni, 2008 na una 
o�si katika Makao Makuu ya Mikoa yote ya Tanzania Bara.

2.0 DIRA
Kuwa Taasisi iliyotukuka katika  utoaji  Huduma za Ununuzi na 
Ugavi wa Umma

2.1 DHIMA
Kuchochea ukuaji uchumi kwa kupata “Thamani Halisi ya 
Fedha” kwenye ununuzi kwa Serikali na Asasi zisizo za 
Kiserikali.

2.2 MAADILI YETU
i) Uwadilifu
ii) Uwazi
iii) Uwajibikaji
iv) Ushirikiano
v) Ubunifu
vi) Utaalamu
 
3.0 HUDUMA ZETU

3.0 WADAU WETU
• Wizara, Idara zinazojitegemea, Wakala za Serikali        
• Mashirika ya umma
• Wazabuni mbalimbali
• Mamlaka mbalimbali za udhibiti
• Taasisi za fedha
• Bodi za Kitaaluma
• Ofisi za ubalozi
• Vyama vya siasa
• Vyombo vya habari
• Mashirika ya kimataifa
• Taasisi za kidini
• Umma kwa ujumla

4.0 KWA MAWASILIANO
Makao Makuu
Mtendaji Mkuu,
Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
Mtaa wa Bohari/Barabara ya Nyerere, Keko Mwanga
S.L.P 9150, DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 2861617, +255 22 2866071
Nukushi: +255 22 2866072
Barua pepe: ceo@gpsa.go.tz
Tovuti: www.gpsa.go.tz

Wakala wa Forodha wa Serikali
Barabara ya Bandari, Kurasini
S.L.P 9150, DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 2118869
Nukushi: +255 22 2118869
Barua pepe:  governmentclearing@gpsa.go.tz

OFISI ZA MIKOA
1. Meneja wa Mkoa,
 Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
Mtaa wa Bohari/Barabara ya Nyerere, Keko Mwanga,
S.L.P. 8624, DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 2861617
Barua pepe: kurasini@gpsa.go.tz
2. Meneja wa Mkoa,
Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
Eneo la Viwanda, Gofu,
S.L.P. 194, TANGA
Simu: +255 27 2643819
Barua pepe: tanga@gpsa.go.tz

 4. Meneja wa Mkoa,
 Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini
 Eneo la Izia,
 S.L.P. 266, SUMBAWANGA.
 Simu: +255 25 2802233,
 Barua pepe: rukwa@gpsa.go.tz

   5. Meneja wa Mkoa,
   Wakala wa Huduma ya   Ununuzi  Serikalini
   Barabara ya Kusanya,
   S.L.P. 205, MUSOMA.
   Simu: +255 28 2622529,
   Barua pepe: mara@gpsa.go.tz

Huduma za Wakala zinapatikana kupitia vituo vya Makao 
Makuu ya Mikoa yote ya Tanzania Bara. Huduma hizo ni kama 
ifuatavyo;

i) Kununua, Kutunza na Kusambaza Vifaa Mtambuka na Mafuta 
    ya Magari kwenye Taasisi za Serikali

 

 

ii)  Kuandaa na kutoa orodha ya wazabuni wa Vifaa na
      Huduma Mtambuka (VHM)

iii) Kutoa huduma ya uhifadhi vifaa kitaalam

iv) Kutoa ushauri wa kitaalam katika nyanja za ununuzi, ugavi na 
     ugomboaji wa mizigo.

v) Kutoa huduma ya ugomboaji na uondoshaji mizigo bandarini, 
     viwanja vya ndege na mipakani.

vi) Kusimamia ununuzi wa pamoja wa magari ya serikali

3. Meneja wa Mkoa,
Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini,
Barabara ya Boma,
S.L.P. 213, TABORA.
Simu: +255 26 2604201, 
Barua pepe: tabora@gpsa.go.tz

6. Meneja wa Mkoa,           
 Wakala wa Huduma ya Ununuzi Serikalini 
Mtaa wa Saba Saba,
S.L.P. 176, SONGEA.
Simu: +255 25 2602407,
Barua pepe: songea@gpsa.go.tz


